കമ്പനിയുടെ സാമ്പത്തിക പുനരുജ്ജീവനത്തിനായി ബിഎസ്എൻഎൽ മാനേജ്മെൻ്റ് ആസ്തികൾ വിറ്റ് ധനസമ്പാദനം നടത്തുന്നുണ്ടെന്ന് ജീവനക്കാർക്ക് അറിയാം. എന്നാൽ മുംബൈ നഗരത്തിൽ, മാനേജ്‌മെൻ്റ് ജീവനക്കാരെ അവർ താമസിക്കുന്ന ക്വാർട്ടേഴ്‌സ് / കോളനികളിൽ നിന്ന് നിർബന്ധിതമായി പുറത്താക്കുന്നത് സംഘടനയുടെ ശ്രദ്ധയിൽപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. മുംബൈ നഗരത്തിലെ സാന്താക്രൂസ് വയർലെസ് കോളനിയിൽ നിന്നും അന്ധേരി കോളനിയിലെ പഞ്ച് ബംഗ്ലാവിൽ നിന്നും ജീവനക്കാരെയും വിരമിച്ചവരെയും ബലമായി പുറത്താക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ, മുംബൈയിലെ ജെബി നഗർ, അന്ധേരി കോളനിയിലെ ജീവനക്കാരെ ഒഴിപ്പിക്കാൻ മാനേജ്‌മെൻ്റ് ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഇത്തരം നിർബന്ധിത ഒഴിപ്പിക്കലുകൾ ജീവനക്കാർക്കും അവരുടെ കുടുംബങ്ങൾക്കും അങ്ങേയറ്റം ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നു. ധനസമ്പാദനത്തിനായി ജീവനക്കാരെ അവരുടെ ക്വാർട്ടേഴ്‌സ് / കോളനികളിൽ നിന്ന് നിർബന്ധിതമായി പുറത്താക്കരുതെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് ബിഎസ്എൻഎൽഇയു സിഎംഡി ബിഎസ്എൻഎല്ലിന് കത്ത് നൽകി.